TVXQ FC VIET NAM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TVXQ FC VIET NAM

Always Keep The Faith _ Hope To The End

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
♥nẤm_lUz_jAe♥

♥nẤm_lUz_jAe♥

[16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến   [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến I_icon_minitimeSun Aug 16, 2009 3:52 pm

Không biết nên mở đầu thế nào cho nó mĩ miều (thông cảm là em ngu văn bẩm sinh) nên vào thẳng vấn đề lun nhá:
Vâng, 4room mình đang cải tạo và sửa đổi nên em có 2 đề nghị sau:
1, Ad nên thêm lập design team. Vì ai cũng biết Ad ít khi vào DD mình nên không thể thường cuyên tu sửa đc. Mà em thấy trong 4room mình có rất nhiền bạn có khả năng và cũng rất giỏi trong việc des ảnh (như bạn minchulkute hoặc ss Shu chẳng hạn). Des team mới thành lập nên cũng chỉ cần 2,3 bạn và nhiệm vụ chính sẽ là sửa sang lại cho DD mình ngày càng đẹp hơn (ặc nói ra hơi thừa nhưng kệ ^^).

2, Ý kiến này là của ss Shu3b em thấy cũng đúng nên em trình bàyh lun: để dễ phân biệt Ad nên đổi các màu nik khác nhau giữa Mod. Ad, TMod, Special mems.... Mà trên thế giới này có hàng ngàn màu, đâu nhất thiết fải để nik của Tmod là in đậm còn màu của mem là màu nhạt như thế. Có nhiều người có thể sẽ không để ík vì thế không phân biệt được.

Đấy có thế thôi ạh, Ad xem xét nhá ^^.
DBSK_Yuri
Trial Mod
Trial Mod
DBSK_Yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến   [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến I_icon_minitimeSun Aug 16, 2009 4:01 pm

Để sjs nói cái nhé ^^ ! Cái vấn để này ad nói với sis vs Shu rồi em ạ ^^ ! Ad đag tuyền một girl ngòai đời !! Nếu có Ad sẽ nhận vô liền !!

Còn về việc giỏi des ảnh ..v.v... thì việc đấy aj chả làm đc ^^ !

Sjs là chuyên nghiệp về cái đấy lun rồi nhứt là đĩa Photoshop ý ^^ !

Còn photoscape sjs cũg rành ^^ !

Quan trọng là để Ad sắp xếp đã ! Chứ chúg ta ko thể dồn dập ad một lượt như thế ... Nói chug là cứ để ad giải wuyết ^^ !

Ý kiến của sjs thế thôi nhé :) ^^
http://all14.net/@rum
♥nẤm_lUz_jAe♥

♥nẤm_lUz_jAe♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến   [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến I_icon_minitimeSun Aug 16, 2009 4:09 pm

^
^
^
là sao ạh, em không hiểu ýư kiến kụa ss cho lắm
tuyển ng` ngoàn đời là ntn nào ạh?
còn về việc des ảnh ai cũng làm đc thì càng tốt chứ sao
như thế thì 4rum mình lấy banner cộp mác cụa mems thì càng tự hào hơn chứ
như thế thì càng có nhiều mems có cơ hội đóng góp cho rum mềh hơn mà
DBSK_Yuri
Trial Mod
Trial Mod
DBSK_Yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến   [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến I_icon_minitimeSun Aug 16, 2009 4:12 pm

À !! Ad nếu mà có tuyền des thì hình như ý Ad là tuyển des ngòai đời lun chứ ko tuyền trog 4rum hay sao ý ^^ ! Hình như làm vậy mới tiện ý ~~
http://all14.net/@rum
Administration
Admin
Admin
Administration

Bài gửiTiêu đề: Re: [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến   [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến I_icon_minitimeSun Aug 16, 2009 11:15 pm

@♥nẤm_lUz_jAe♥ : Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến để xây dựng forums, như các bạn đã biết đây là forums của TVXQ FC VN nên mọi quyết định tuyển thêm các bộ phận nào, phục vụ cho mục đích gì đều phải thông qua ban quản lý của FC offline (tức FC VN bên ngoài đó bạn) vì mọi hoạt động forums từ cách tổ chức đến thực hiện đều có một phần ảnh hưởng không nhỏ đến hoạt động của TVXQ FC VN.
Tạm thời forums mới chỉ bắt đầu đi vào guồng quay vận hành ổn định, Ad cùng các Mod đang cố gắng sắp xếp lại trật tự của forums đã, sau khi mọi thứ đã vận hành trơn tru thì việc tuyển thêm và mở rộng các bộ phận Sub team + Des team sẽ nhanh chóng được tiến hành, chứ giờ chưa đâu vào đâu mà cứ tham công tiếc việc thì sẽ không đem lại kết quả tốt đẹp.
Phải vậy không bạn ^^
https://tvxqvietnam.forum.st
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến   [16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến I_icon_minitime

[16.o8.2009] Ad ơi, em có ý kiến
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [14.08.2009] Những yêu cầu để trở thành một Mod của forums
» [21.08.2009] Việc sử dụng các sub box của FC TVXQ từng thành phố.